ปรึกษาแนะนำ เซอร์กิตเบรกเกอร์ ABB MCBs S202M-C25 (25A) ค้นหา
ท่านผู้บริโภคหลายๆคนนั้นเวลาจะอยากซื้อสินค้า ก็มักจะต้องมองหาร้านที่ไว้ใจได้ วันนี้เราเป็นหนึ่งในร้านค้าที่มีสินค้าขายมากมายต่างๆนาๆสารพัดผลิตผล ตั้งใจจะได้สินค้าอะไรเรามีทุกอย่าง ตั้งใจจะได้ เซอร์กิตเบรกเกอร์ ABB MCBs S202M-C25 (25A) เราก็มี หรืออยากจะได้ผลผลิตประเภทอื่นๆทั่วไปร้านออนไลน์เราก็มีเช่นกัน นอกจากนี้ร้านของเรายังมี เซอร์กิตเบรกเกอร์ ABB MCBs S202M-C25 (25A) ที่ราคาไม่แพง ซึ่งคุณผู้ซื้อนั้นสามารถเทียบราคาสินค้าของเว็บไซต์เรากับห้างได้เลย อยากจะซื้อผลิตภัณฑ์ออนไลน์นั้นไม่ใช่เรื่องยาก บางท่านนั้นยังไม่รู้จักการอยากซื้อสินค้าออนไลน์ด้วซ้ำ เพราะกลัวว่าจะไม่ได้ของและกลัวว่าจะโดนโกง สินค้าของร้านออนไลน์เราเป็นสินค้าที่ส่งตรงจากเว็บร้านค้าออนไลน์ชั้นนำของเมืองประเทศไทยซึ่งท่านนั้นวางใจได้ว่าเรานั้นมีร้านค้าออนไลน์จริงที่ใครๆก็รู้จักมักคุ้นดี ร้านค้าเรานั้นพร้อมเสนอสินค้าให้ท่านชม ท่านผู้อุดหนุนสามารถออเดอร์คำสั่งที่ซื้อผ่านระบบออนไลน์ และมีการจ่ายเงินแบบออนไลน์หลากหลายช่องทาง นอกจากนี้ยังมาพร้อมระบบจัดส่งแบบเก็บเงินปลายทางสำหรับผู้ที่ต้องการอยากซื้อสินค้าและกลัวว่าจะไม่ได้สินค้าตามที่ตัวเองนั้นที่อยากจะได้ คุณผู้บริโภคสามารถซื้อหาสินค้า ผ่านหน้าร้านออนไลน์หลักได้ทันที.
สามารถเลือกเชิญมาชมสินค้าร้านออนไลน์เราได้ มีอัพเดตใหม่ๆตลอด พร้อมทั้งยังราคาที่ประหยัดกว่าการซื้อแบบขายปลีกหรือขายตรงอีกด้วย คุณภาพสินค้าของการนำไปใช้งานได้ดี และรับประกันความพึ่งพอใจของสินค้าทุกรายการที่ซื้อ อีกทั้งยังมีโปรโมชั่นมากมายให้คุณผู้ซื้อเลือกอีกด้วย สำหรับท่านใดที่ชอบช็อปปิ้งหรืออยากจะซื้อสินค้าได้ตรงตามความอยากมากที่สุด เชิญที่เว็บไซต์เราเลยค่ะ.Specification เซอร์กิตเบรกเกอร์ ABB MCBs S202M-C25 (25A)
แบรนด์ : ABB
SKU : AB009HLAABPE5OANTH-23593288
ประเภทของการรับประกัน : มีการรับประกันจากผู้ขาย
แรงดันกระแสไฟฟ้าอินพุต : 1 -220
ระยะเวลาการรับประกัน : 1 ปี
ระยะเวลาการรับประกัน : 1 ปี
Miniature Circuit Breaker
Dimensions
Product Net Width:
35 mm
Product Net Depth:
69 mm
Product Net Height:
88 mm
Product Net Weight:
0.25 kg